HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

4 April 2014

SIJAJUA HII SMS ILIKUWA NA MAANA GANI


Mbwiga Mbwinguke, mkora nyani kibwaya mkia, Midfield kisheti! Nazitupa tu huku kule halafu naziomba, ni mchakamchaka tu, sako la nani hilo ngedere haponi. Sasa ngoja nikupe kosi hilo kosi hatari la wanajeshi  wenye roho mbaya, yaani kila ukiwaona wanahamu wakichafue tu. Mwaka 1973 hiyo, wapi hiyo? Ndani ya Mkwakwani Stadium Tanga yani unga robo chenji irudi! Si unajua kama kawaida sisi Wazaramo majina yetu ni Shida , Majaliwa, Matatizo, halafu usipokuja kwenye ngoma ya mwanangu na mimi msiba wa babako siji….rusha vocha nkumalizie utamu wa Mbwiga wa Mbwiguke mkora nyani kibwaya mkia

No comments: