Translate

WADHAMINI

11 April 2014

SAMAHANI ZIPU YAKO IKO WAZI

Mheshimiwa mmoja aliombwa kutoa hotuba fupi kabla watu hawajaanza kula. Sasa si mnajua wanasiasa wakipewa kanafasi kakuongea, wanaanza na kasentensi kao maarufu,'Ndugu zangu mimi sina mengi ya kusema" Halafu wanaongea weeeeeeeee, kisha wanaweka kale kasentensi kao kengine,' Ndugu zangu najua nimeongea sana lakini nina mawili ya mwisho" Halafu wanabwabwaja weeeee. Jamaa mmoja alipoona maneno yanazidi chakula kinapoa, akachukua kikaratasi akaandika ujumbe mfupi na kuomba watu wamfikishie mheshimiwa. Mheshimiwa aliposoma tu ujumbe akakatisha hotuba kwa kuwaruhusu watu waanze kula. Watu wakamuuliza jamaa ulimpelekea ujumbe gani? Nilimuandikia,'Samahani zipu yako iko wazi'.

No comments: