IDADI YA WAGENI

11 April 2014

SAMAHANI NIMETUMIWA MESEJ HOME KUNA ISHU


Urafiki na watu matajiri una adha zake, siku ukimtembelea anakupokea kwa furaha kubwa;
MTAJIRI: Ahhhh bwana John karibu sana karibu, sijui tukae nje au ndani?
JOHN: Naona joto labda tungekaa nje
MTAJIRI; Huku chini ya miti kwenye gaden au kibarazani?
JOHN:Kibarazani
MTAJIRI: Vipi tukalie makochi au viti
JOHN: Makochi
MTAJIRI: Safi sana karibu bwana. Utakunywa nini? Juis, Chai, Kahawa, Soda, Whisky, Bia au wain?
JOHN: Chai
MTAJIRI: Ya rangi au ya maziwa
JOHN: Maziwa
MTAJIRI; Maziwa fresh,ya kopo, au ya unga?
JOHN : Freshi
MTAJIRI: Na sukari?
JOHN: Ndio
MTAJIRI: Sukari kawaida au super sugar?
JOHN: Samahani nawahi home wamenitumia mesej kuna ishu


0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1