IDADI YA WAGENI

7 April 2014

NILIBADILISHA VICHWA

Mama mmoja alifiwa na mumewe, akaenda mochwari kucheki maiti ya mumewe kwa mara ya mwisho, akakuta mumewe kavalishwa suti nyeusi akalalamika sana kuwa mumewe aliomba azikwe akiwa amevaa suti ya bluu. Muhudumu wa mochwari akajitahidi kumpoza na kumwambia atajitahidi kuona la kufanya. Kesho yake siku ya mazishi wakati wanaaga maiti yule mama akapata furaha ya mshangao alipokuta maiti ya mumewe imevalishwa suti ya bluu. Akamaliza shughuli za mazishi kwa shukrani kubwa akaazimia lazima akamzawadie mhudumu wa mochwari. Kesho yake akaenda mochwari, akamkuta muhudumu na kumshukuru sana kwa kuwezesha mumewe kuzikwa na suti ya rangi aliyokuwa anataka.  
MAMA: Asante sana uliwezaje kumbadili nguo? MUHUDUMU: Mama ulipotoka tu si akaja mama mwingine kumbe mumewe alivishwa suti ya bluu, japo alikuwa anataka kuzikwa na suti nyeusi. Nikaona jibu kumbe rahisi sana, nikabadilisha vichwa.!!!!!

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1