MSAIDIENI HUYU MAMA

Kwa kweli wahariri wa blog wamelazimika kuomba msaada kuhusu hili jambo, na tunaomba wananchi mchukue muda kuacha kuangaliia TV Matusi na kujibu hili swali ambalo blog imeulizwa.
Tumepokea barua hii;

                                                                                                           Mwananyamala     
Hospito
                                                                                                           Daslmu

Mhariri,
Chekanakitime
Daslam
Manzese Darajani


Ndugu Mhariri,
 Mimi nimejifungua mtoto juzi, eti cha kushangaza ni kuwa mtoto kafanana kila kitu na baba yake. Mbona hajafanana na mimi? Inaonyesha mume wangu alikuwa anatembea na mwanamke mwingine ndio maana mi nimemzaa huyu mtoto anaefanana nae. Naomba jambo hili liwekwe kwenye Katiba wanaume wasiwe na wanawake zaidi ya mmoja. Naomba msaada wako ulifikishe hili kwa wabunge wanaotetea haki za wanawake
  Maliam

Comments