HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

10 April 2014

KINGA SAIZ NDOGO ZAMKOSESHA BATA MHARIRI WETU

Mhariri asiye mkuu wa blog yetu hii amejikuta katika wakati mgumu jana usiku baada ya kujikuta kanunua kinga ambayo ilikuwa ndogo kuliko maelezo. Mhariri wetu mwenye matatizo ya kupenda kula bata kama hana akili nzuri na anyependa kununua vitu vya bei rahisi, maarufu vya Kichina, alijikuta akikataliwa kula BATA na mshiriki mwenzie katika ulaji huo wa BATA. Asubuhi hii ya leo ameingia ofisini akiwa na kisirani na kutuonyesha sempo ya kinga iliyomharibia siku yake. Jopo la wanataaluma na wasomi wa shule zenye elimu iliyoshuka wa blog hii wamekuwa na msimamo huu, ambao wameazimia kuufikisha kwenye Bunge la Katiba ili uingizwe kwenye Katiba, kuwa, Kwa kuwa huwa tunapima nguo dukani, kabla ya kununua , na kwa kuwa kama nguo haitoshi huwezi kununua, Katiba itamke wazi kuwa wenye maduka ya kinga waruhusu anaetaka, kupima ile kitu kama inamtosha kabla ya kuinunua.

No comments: