BABY UNAIONA HII HALI YA MVUA? NIJE KWAKO?

MKAKA:Hello baby unaiona hii hali ya hewa?
MDADA: Yaanii
MKAKA: Mi nawasha gari nakuja kwako Baby
MDADA: Aise ntafurahi kitu, lakini si unajua leo tarehe ngapi? Siko vizuri, 
MKAKA: Kivipi?
MDADA: Niko kwenye siku zangu
MKAKA: Dah aise nilisahau jana nilivyopaki gari kumbe mafuta yalikuwa yameisha kabisaa na sina hela 
MDADA: Nakutumia kidogo kwenye Tigo Pesa
MKAKA: Nilisikia kuna kitu kinagonga kwenye injini nadhani injini imenoki. Its ok ntakuja siku nyingine
MDADA: Unajua nini hata mimi sio kwamba niko kwenye siku zangu ila tarehe zenyewe ndio hizi.
MKAKA: Ahh  ok basi nitajitahidi niazime gari kwa rafiki yangu nije
MDADA: Ok pitia pharmacy uniletee na towels kinaweza tokea kitu muda wowote
MKAKA: Huyu jamaa nimempigia hapokei simu sijui kwa nini. Basi tena bye kwa leo

No comments:

Powered by Blogger.