HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

12 April 2014

BABY NAKUJA KUMFUNZA ADHABU


Wamama wawili walijikuta magari yao yamegongana. Wakashuka kwenye gari wakaanza kutoleana kashfa, hasa yule aliyekuwa na vogue akamtukana sana mwenye Kivitz, japokuwa ndie aliyekuwa na makosa. Mwenye Kivitz akampigia mumewe simu.
MAMAKIVITZ: Mume wangu ninatatizo
MUME: Jamani niko bizy mkutanoni hebu lisov mwenyewe
MWENYE VOGUE akasema anampigia boy friend wake ndiye atakae ongea.
MWENYE VOGUE:Baby kuna mjinga mmoja kagonga gari uliloninunulia, please njoo uongee nae she is so stupid, nahisi na mume wake stupid kama yeye.
BOYFRIEND: Baby I am coming, unajua watu wa jiji hili wamechanganyikiwa ngoja nije nifunze adabu.
Muda si mrefu jamaa akaja, kumbe alikuwa ndiye mume wa MAMAKIVTZ......kila mtu amalizie sinema hii


No comments: