VAA UPESI KAITE AMBULENSI


Waifu karudi ghafla nyumbani toka kazini, si akasikia sauti za ajabu toka chumbani kwake, akahangaika kufungua mlango uliokuwa umefungwa kwa funguo hatimae akauvunja na kuingia chumbani akamkuta mumewe akitetemeka kitandani;
MKE: We vipi?
MUME: Presha imepanda mke wangu, mke akakimbilia sebuleni ili apige simu ambulensi ije wakati anahangaika kutafuta simu yake kwenye mkoba, mwanae akaja akamwabia,'Mama, mama, mama mdogo  yuko uchi kwenye kabati chumbani kwenu', Mke akatupa simu na kurudi chumbani alipofungua mlango wa kabati akamkuta mdogo wake kabatini bile nguo nae anatetemeka ,
MKE: Na wewe vipi unakaa bila nguo unatisha watoto wakati shemeji yako anataka kufa presha. Vaa upesi kaite ambulance pumbavu mkubwa.

No comments:

Powered by Blogger.