HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

23 March 2014

SAMAHANI BABY NILIDHANI UNA MIMBA

MDADA: Halloo Baby, Mpenzi kuna kitu cha muhimu naomba nikuone tuongee
MKAKA: Nini tena usinambie una mimba
MDADA: Baby kwa vyovyote vile nyumbani watanifukuza wakishasikia  nina mimba yako
MKAKA: Huo upumbavu sitaki kuusikia si nilikuwa ninakupa fedha ukanunue vidonge vya majira?
MDADA: (Huku akilia) Ndio honey lakini imetokea kama ajali, samahani baby
MKAKA: Samahani baby kamwambie baba yako, sitaki kuiona sura yako nyumbani kwangu tena
MDADA: Baby please nielewe
MKAKA: Hata ukiniona barabarani usinisalimie mwendawazimu mkubwa.
MDADA: Lohhhh kumbe ndivyo ulivyo? Nashukuru Mungu sina mimba nilikuwa nakutest tu
MKAKA: Ahhhh si unajua baby panic ya kawaida hiyo, vipi uko wapi saa hizi nikupe mchemsho?
MDADA: Sikutaki wala sitaki mchemsho wako wewe huna ubinadamu
MKAKA: Achana  na hayo, samahani baby
MDADA: Samahani kamwambie mama yako

No comments: