Translate

WADHAMINI

12 March 2014

NATAKA KUFARIKI NIKIWA NA WEZI KULIA NA KUSHOTO

Msanii mmoja wa Bongo alikuwa kaugua sana hatimae daktari akamwambia kwa kweli una muda mchache sana wa kuishi, ni vema ujitayarishe. Msanii akaomba meneja wake na msambazaji wa kazi zake waitwe pale hospitalini. Walipofika akawaomba meneja akae upande wake wa kulia na msambazaji akae upande wa kushoto. Walipojipanga hivyo ndipo msanii akatoa wosia wake.
MSANII: Kama mmesoma enjili, wakati Yesu alipokuwa  msalabani dakika zake za mwisho, kushoto kwake na kulia kwake kulikuweko na wezi wawili.  Na alifariki wezi hao wakiwa nafasi hizo. Nami nimeona niige mfano huo kwa kufariki nikiwa na wezi kulia na kushoto kwangu, kwaherini. Akakata roho.

No comments: