Translate

WADHAMINI

6 March 2014

NANI ACHUNWE NGOZI?

Jamaa kachukua changudoa kaingia nae gest. Katikati ya shughuli changu kapiga ukelele na kuzimia. Wakati jamaa kapanik hajui afanyeje simu ya changu ikalia, jamaa akapokea..
SAUTI: Haloo sikiliza huyo demu uliyemkaba mpaka akazimia ni mtoto wa Mzee mmoja mjeshi, akifa utaipata
JAMAA: Lakini mie sijamfanya kitu, ilikuwa ni mambo yetu tu
SAUTI: Sawa hiyo stori utawambia polisi ngoja niwataarifu
JAMAA: Ngoja kwanza rafiki nisaidie hii ishu
SAUTI: Ntumie laki tano, tena naweza kukusubiri hata uende ATM,unajua mie ni mfanya biashara sina haraka.
JAMAA: Sikiliza hata mie ni mfanya biashara, nawajua jamaa wachuna ngozi, nikiwauzia mwili fresh kama huu watanilipa milioni mbili we utachukua milioni yako safi..........ghafla changudoa akazinduka
CHANGU: Mshenzi mkubwa nani achunwe ngozi

No comments: