HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

9 March 2014

MTOTO WA MWENYE BLOG AKUMBWA NA MAKUBWA SHULENI KWAO

BAADA YA BLOGU HII KUJIFANYA ETI NAYO INAONGELEA INSHU ZA MATICHA DOGO MMOJA AMBAYE NI MTOTO WA MMOJA WA WAKURUGENZI WA BLOGU HII KAPEWA ADHABU YA KUFA MTU. WAPELELEZI WETU AMBAO NI PAMOJA NA MLINZI WA GETI WA HIYO SHULE WALIWEZA KUIPENYEZA HII PICHA YA DOGO ALIYEPEWA ADHABU MPAKA BLOG YENU ILIPOAPA KUWA HAITAGUSA MATICHA TENA...............

1 comment:

makengeza said...

Iwapo stori hii ni kweli, maticha hawa wanapaswa kuchukuliwa hatua.

Adhabu gani hiyo. Si blog hii tu, blog zote zinapaswa kulaani tabia hii ... adhabu yenyewe mbovu kisha kumnyanyasa mtoto kwa sababu ya maoni ya wengine ni kinyume cha haki kabisa.