IDADI YA WAGENI

20 March 2014

HAWA WATAYARISHAJI NI WABABAISHAJI WA HALI YA JUU

Jamaa kanunua tiketi mbili za bahati nasibu, na tiketi moja ikashinda zawadi ya shilingi milioni tano. Akawa anahojiwa na mtangazaji maarufu. MTANGAZAJI: Je unajisikiaje baada ya kushinda milioni 5? JAMAA: Kwa kweli ndugu mtangazaji sina raha kabisa, nimepata hasara ya hii tiketi nyingine ambayo haikushinda kitu, ningejua ningenunua tiketi moja tu. Hawa watayarishaji wa bahati nasibu hii, ni wababaishaji wa hali ya juu

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1