EE BABA MJALIE MUME WANGU AFANIKIWE......emen

JAMAA alimuaga mkewe mlokole kuwa anaenda semina ya siku tatu mji mwingine, kumbe anataka kwenda kunyoosha mgongo na kisamsing. Mke akamwambia mumewe tupige magoti tusali, wakapiga magoti
MKE: E baba msaidie mume wangu afike salama safari yake
MUME: Emen
MKE: Mpe nguvu katika yote atakayofanya huko
MUME: Emen
MKE: Akitaka kufanya uasherati ashindwe
MUME:............
MKE: Akifanya uasherati apatwe na janga baya
MUME:........
MKE: Yaani akifanya uasherati afie hukohuko
MUME: Maombi gani hayo basi siendi semina furahi wewe

Comments