HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

1 March 2014

BREAKING NYEUSIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII WHATSAPP YAJA NA MPYA MTAKOMA KURINGA

Kasheshe tena bonge la kasheshe laja. Kwa kutumia maspy wake wa kimataifa, blog yenu mzigo imekuja na taarifa ambayo italeta usumbufu mkubwa katika jamii ya watumia whatsapp hapa Bongoland. Najua mnajiuliza ni nini? Hata sisi wakurugenzi, waandishi, wafagizi wa hii blog ya chekanakitime tuliduwaa hivihivi kama wewe ulivyoduwaa wakati tunasubiri kuelezwa na spy wetu wa kimataifa ni nini alichogundua kuhusu watumiaji wa Whatsapp.
Baada ya Whatsapp kuwa na kale kamtindo kabaya ka kuumbua watu kakusema 'Last seen 2:00'na hivyo kuua kale kakisingizio kuwa simu ilikuwa imezima kwa kukosa chaji sasa wanakuja na mpya zaidi. Kale kakipengele katakuwa kanataja hata ulipo, hivyo katakuwa kakisomeka mfano,'Last seen 2:00 Sokoni Kariakoo'.
Sasa hii ni mbaya sana wakati mtu kakutumia mesej...Baby tumekusanyika hospitali mamake rafiki yangu yu mahututi' Huku Whatsapp inakuonyesha 'Last seen 2:00 Coco Beach'... Kamtindo haka kanategemea kuua mapenzi na ndoa kadhaa ambazo mpaka sasa zinaonekana kuwa imara sana.

No comments: