BREAKING NEEEEEEEWS WAZIRI WA MAMBO YA NJE AENDA KAZINI NA BAISKELI

Teh teh teh kama ulifikiri Waziri wa Bongo au Afrika ujue hiyo ni ndoto, huyu ni Waziri wa Mambo ya Nje wa Denmark au kwa Kidenish Udenrigsminister, Bwana Martin Lidegaard ambaye kapata huo wadhifa karibuni kabisa. Lakini si mbaya kubaki na ndoto kuwa one day Waziri wetu mmoja wapo atavunja mwiko na kupanda daladala kwenda kazini, akichelewa ndio atajua apige akili gani daladala na watu wote wawe wanawahi kazini.
Makofi kwa hii blog kwa mara ya kwanza imeongea sens

No comments:

Powered by Blogger.