IDADI YA WAGENI

28 February 2014

YULE MZEE NDUGU YAKE WA HUYU MZEE WA BLOG HII AKUTWA AKIUZA SURA YU TYUBU CHEKI VIDEO

HAHAHAHAHAHAHAHAHAHAHA yule mzee mwenye kabila moja na huyu mzee mwenye blog hii hatimae akutwa akiuza sura mbele ya kamera. Waandishi wetu mabingwa wa kukopi na kupesti si wameikuta hii video huko yu tyubu wakaikopi na kupest ishu za huyu mzee ambae kumbe ni mkorofi sana kadri ya muvi hii. Aise ngoja nicheke ntarudi baadae, Kama anavyosemaga Prof Jay Pamoko hahahahahahahahahahahaha

1 COMMENTS/TUMA MAONI:

Anonymous said...

Filamu hii italeta mapinduzi makubwa sana ktk tasnia. Imechezwa kwa kiwango kikubwa sana cha weledi na nina hakika kwa wale wanaochipukia watakuwa na lakujifunza. Kwamara ya kwanza katika kipindi kirefu kumetokea filamu yenye sura tofauti ya kimaendeleo. Sii mapenziiii tuuuuu! nawapongeza sana.

UA-35416264-1