Translate

12 February 2014

YAANI NI MUUJIZA UMETOKEA

Rafiki yangu mpenzi,
Nakuandikia barua hii lakini roho inanisuta najisikia vibaya sana, lakini tatizo nililonalo ndilo linanilazimisha nifanye hiki kitendo kinachoninyima raha. Kwa uchungu sana naomba unikopeshe shilingi laki tatu. Najua ni usumbufu, yaani hata kununua bahasha ya hii barua ninasita. Yaani ni kama nahisi Mungu aingilie kati usipate barua hii kusudi nisikuudhi. Nategemea jibu jema
C N K


 Dear Friend,
Yaani huu ni muujiza, Mungu kajibu ombi lako, kabla sijamaliza kusoma barua yako upepo mkali umeipuliza na barua ikapotea.
Ndimi Rafiki yako mpenzi. Hivi ulikuwa unataka nini?
King Mfalme

No comments: