IDADI YA WAGENI

15 February 2014

WATANZANIA TUCHUKUE FURSA YA KUFURAHIA GIZA

Blog yenu makini imekaa na kutafakari ikaona ni muhimu kuunga mkono juhudi za wasambaza giza, katika mradi wake wa kugawa giza. Tatizo ambalo blog hii imegundua baada ya kufanya utafiti wa kina wa muda mrefu ni kugundua kuwa watu wengi wanashindwa kutumia vizuri fursa nyeti ambazo wasambaza giza wameweza kuwapatia katika wiki za karibuni. Mhariri asiye mkuu wa blog hii ameona ni vyema kuonyesha uzalendo na kutoa msaada wa ufadhili wa tangazo kwa ajili ya taasisi yetu hii nyeti. Hivyo basi tangazo lifuatalo litatolewa bure ili wananchi wajue faida muhimu za giza.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1