WASOMAJI WENYE AKILI WA CHEKANAKITIME TOKA NJE YA TANZANIA KWA WIKI HII, JAMAA WANA AKILI SANA HAWA

Kenya
23349
Indonesia
3671
Vietnam
3370
United States
2821
Bangladesh
1824
United Kingdom
1006
Nigeria
784
Oman
657
Netherlands
576
ASANTE NDUGU WACHEKAJI KWA KUINGIA BLOG HII, NGOJA NIENDE KWA MGANGA ILI MUONGEZEKE....HALAFU HAWA GOOGLE WANGEKUWA WANAONYESHA WADADA NI WANGAPI NI MUHIMU MTU UNAWEZA GHAFLA UKAJIKUTA UMETUA NETHERLANDS KWA MPENZI SEMENI UKAWA UNATAFUTA WENYEJI SI UNAONAEE, AU BANGLADESH, HALAFU HAPA NASHANGAA SANA KUKUTA VIETNAM IKO JUU, SIKUJUA KUNA WASWAHILI HUKO, JAMANI HEBU TUMENI UJUMBE KWENYE INBOX WATU WA INDONESIA, VIETNAM, BANGLADESH, NA NIGERIA KWA TB JOSHUA........................LET LOVE LEAD

No comments:

Powered by Blogger.