HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

12 February 2014

UZEE HUO

JAMAA: Dokta sijisikii vizuri yaani nikiwa natembea macho yanaanza kuona vidotidoti
DOKTA: Uzee huo
JAMAA: Pia huwa nikiamka asubuhi mgongo unauma sana
DOKTA: Uzee huo
JAMAA: Kichwa pia huwa kinaniuma sana wakati wa mchana
DOKTA: Uzee huo
JAMAA: We dokta vipi kila ninalokwambia unanambia uzee huo, kama huwezi kunitibu nambie niende kutafuta matibabu kwingine
DOKTA: Unaona unavyowahi kukasirika ni wazi uzee huo

No comments: