IDADI YA WAGENI

18 February 2014

UTAKUFA TU, HIYO NDUDE ITAKATIKA YENYEWE

Jamaa katika uhuni wake akakumbana na ugonjwa wa ajabu akavimba sehemu za siri, akaenda kwa daktari ambaye akamuangalia kwa makini; DAKTARI: Umetembelea nchi ya Malawi karibuni? JAMAA: Ndio dokta DAKTARI: Na ukalala na mtu huko? JAMAA: Ndio dokta DAKTARI: Basi umepata ugonjwa unaitwa NYASALIASIS JAMAA: Duh, dokta nisaidie nipone DAKTARI: Ni ngumu kidogo maana wote waliougua ugonjwa huu wanakufa , lakini sijui labda tufanye operesheni. JAMAA: Hakuna njia nyingine dokta, unajua hapo mahala pabaya, sasa kufanya operesheni dah DAKTARI: Jaribu sehemu nyingine lakini kwa kweli mi nadhani operesheni labda ingesaidia. Jamaa akatoka akaenda kwa mganga wa kienyeji JAMAA: Aise nimepimwa nimekutwa na NYASALIASIS, sasa dokta anasema watanifanyia operesheni....Mganga akamwambia avue nguo, nae akamcheki, akaanza kucheka sana JAMAA: Vipi mbona unanicheka? MGANGA: Unajua madaktari wenu bwana hili tatizo dogo wanazunguka eti wanataka kukufanyia operesheni, yanini operesheni? JAMAA: Utaweza kuniponesha? MGANGA: Hapana, ila hakuna haja ya operesheni, mbona hii baada ya wiki itakatika yenyewe.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1