UTAJUAJE KAMA UNANUKA MDOMO?


Watu wengi huwa hawajui kuwa wana midomo inanuka ile mbaya, aidha kwa kuwa huwa hawapigi mswaki, au walisahau siku hiyo kupiga mswaki au pengine wana jino bovu…tatizo ni kuwa muhusika huwa hasikii hiyo harufu mbaya sasa atajuaje? Blog yako mzigo imekuja na baadhi ya dalili ambazo ukiziona ujue UNANUKA MDOMO ILE MBAYA
1.     Ukiona kila ukianza kubishana na mtu haraka sana anakubali kuwa wewe ndie mshindi wa ubishi huo, ujue UNANUKA MDOMO.
2.     Ukiona unahadithia rafiki zako bonge ya stori, badala ya kukuangalia usoni wanaangalia pembeni, ujue UNANUKA MDOMO
3.     Ukiwa unataka kumla denda mpenzi wako na ghafla anakwambia ‘Acha tu mi sipendi hayo mambo ya kizungu’, ujue UNANUKA MDOMO
4.     Ukitaka kumnong’oneza rafiki yako kitu sikioni, kabla hujamueleza anakwambia, najua unachotaka kunambia ujue UNANUKA MDOMO

Comments