IDADI YA WAGENI

19 February 2014

SIO CASTRATION NILIKUWA NATAKA CIRCUMCISION

Kamjamaa kasmati smati flani, kalienda hospitali kwa aibu aibu kakamuona dokta; KAMJAMAA: Gud moning Dokta, I am serious problem of health DOKTA: Nini tena bwana mdogo? KAMJAMAA: I want castration operation DOKTA: Sikiliza, kwani hujui kiswahili? Hiyo operesheni sifanyi KAMJAMAA: Dokta unajua mambo mengine ni siri so I talk English Please do me castration DOKTA: Sitaki sioni sababu KAMJAMAA: Dokta I pay you 1 milion shilings, mzee nisaidie DOKTA: Dah haya japo kwa kweli sipendi kabisa we bado kijana ntakuwa nakuonea...Jamaa wakati kalala dokta akamfanyia operesheni aliyotaka. Alipoamka dokta akampa maelezo DOKTA: Sasa kama ulivyoagiza nimekufanyia castration  kama ulivyotaka, lakini nikagundua kuwa ulikuwa unatakiwa kuwa cirumcised pia kwa hiyo nimefanya hiyo pia KAMJAMAA: Dokta nilikosea kusema nilikuwa nataka hiyo ya pili tu

1 COMMENTS/TUMA MAONI:

Anonymous said...

Huyo lazima awe ametokea kifanya

UA-35416264-1