IDADI YA WAGENI

8 February 2014

MKIPATA DAWA NIPENI NIMPE NA BABA YAKE

MAMA: He mwalimu hujambo?
MWALIMU: Sijambo Mama Devi, tena bahati tumekutana ilikuwa tukutafute tuongee kuhusu Devi
MAMA: Nini tena huyu mtoto?
MWALIMU: Devi ana akili sana, lakini tatizo lake anapenda sana kuchokoza na kucheza na wasichana, hivyo waalimu tumeona tujaribu kutafuta dawa tumkomeshe hiyo tabia
MAMA: Yaani mwalimu mkipata hiyo dawa ntaiomba nimtibu baba yake, naye yuko hivyohivyo

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1