HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

9 February 2014

KUHUSU ACCOUNT ZA MITANDAO ZINAZODAIWA KUWA NI ZA JOHN KITIME


Kumekuwa na kurasa (accounts) mbalimbali zenye jina la John Kitime, raia mzuri tu wa Tanzania katika mitandao ya kijamii Kama vile Facebook,Twitter,Instagram nk.

Zinazoonyesha kuwa mmiliki wake ni John Kitime.

Ukweli ni kwamba hizo kurasa zote zinamilikiwa na Bw Kitime.

Kwa maana hiyo chochote kinachoandikwa au kuchapishwa kwenye kurasa hizo,kinahusiana nae. 

Hata hivyo Bw Kitime anawashukuru wote wenye kuzipitia account hizo bila ya ruhusa yake, kwani anaamini wamesukumwa na mapenzi yao kwake.

Imetolewa na 
Ofisi ya Kitime
Iringa Mjini.

No comments: