Translate

7 February 2014

HUWEZI KUNIINGIZ MJINI MAL MBILI WE

Mtani kaja Dar akawa anazungukazunguka si ndio akafika chini ya ule mnara wa saa pale Samora. Wakati akizubaa anauangalia mgambo mmoja mjanjamjanja akamwendea;
MGAMBO: We mbona unaangalia sana saa kama unataka kununua?
MTANI: Kwan hii saa wanauza?
MGAMBO: Ndio na mimi ndie muhusika kama unataka sema
MTANI: Wanauz shing ngapi?
MGAMBO:Laki moja tu, Manispaa inataka kununua saa nyingine
MTANI: Hii hap Laki
MGAMBO: Sasa subiri hapo nilete ngazi tuishushe..........Mtani kangoja wee mwishowe akajua  kisha ingizwa mjini. Kesho yake akarudi tena pale pale
MGAMBO: Samahani sana, jana nilienda ofisini wakanambia kumbe wamepandisha bei ni shilingi laki na nusu hivyo ongeza hamsini
MTANI: Hamsini tu hizi hapa
MGAMBO: Haya naenda kuchukua ngazi tuishushe
MTANI: We, we, we, undhani unwez kun'danganya mara mbili. Baki wewe hap mi ndo naend kutafti ngazi leo.

No comments: