IDADI YA WAGENI

28 February 2014

DREVA WA BLOGU HII AGUNDUA NJIA MPYA YA KUVAA MIKANDA YA USALAMA

DEREVA WA BLOGU HII MZIGO, ameonyesha ubunifu wa hali ya juu, ubunifu huu ambao utagombewa na wazungu wote mara watakapousikia, ni staili mpya ya kufunga mkanda wa usalama. Wazungu walikuwa wanaupitisha kwenye bega, dreva wetu kagundua kuupitisha shingoni, hii ni new invention made in hapahapa. Uongozi wa blog hii unategemea kumzawadia tuzo la mbunifu bora wa mwaka huu.


0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1