IDADI YA WAGENI

1 February 2014

BREAKING NYEUSIIIIIIIII TUNATANGAZA NAFASI ZA KAZI WAHI KAMA UNA SIFA

KAZI KAZI KAZI JOB JOBLESS...Blog yako mzigo ya www.chekanakitime.blogspot.com mwaka 2014 itaanza kwa kutoa taarifa mbalimbali za mambo yanayotokea na yasiyotokea hapa nchini na hata kote duniani na ulimwenguni. Ili kufanikisha azma hiyo kunahitajika waandishi wasio mahiri na waliofeli kozi za uandishi. Hii inatokana na kuwa wale waandishi waliopata bahati ya kupasi tunaona kila siku kazi zao katika vyombo vyetu vya habari, sasa tungetaka kutoa nafasi kwa wale waliopata nafasi ya kufeli ili nao tuone umahiri wao uliosababisha wakaweza kufeli. Kazi hii ambayo haitakuwa na mshahara ili tuwe tofauti zaidi na hawa waliopasi inaanza mara moja, kazi kwako ni kuni inbox maombi ya kazi unashauriwa usitaje jina lako la ukweli ohhooo, stori nyingine ukileta zinaweza kusababisha ukong'otwe mtaani kwenu au ulogwe na wasanii au Wakurugenzi wa mashirika unayotaka kuwaumbua, hivyo hapa tuambia aka yako tu. Haya kazi kwenu vilaza. Kama Mama K anavyosemaga Equal Opportunity For All, hapo najua kingleza kimetowa kapa tafsiri yake ni hata mafala wapewe chansi

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1