HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

4 February 2014

BREAKING NEWSSSSSSSSSSSSSSSS...UMEONAE


Mwandishi mpya wa blog hii, ambae ajira yake ni wazi imefuata ukabila wa mhariri mkuu, ameleta stori zifuatazo, tunaomba wananchi mzisome na kuzipitia na kutoa tathmini kama kuna haja ya mtu huyu kupata ajira humuau anatuharibia blog yetu mzigo.
{1} Bodaboda yagongana na roli, dreva wa roli avunjika miguu
{2} Christiano Ronaldo ajiunga na Mbeya City
{3} Lil Wayne kufanya kolabo na Dokii katika wimbo wake mpya wa Kiswahili
{4} Beyonce amzimikia Kitime, ndoa yanukia
{5} Shule za msingi kuishia darasa la pili, kisha wanafunzi kuingia sekondari
{6} Wanafunzi UDSM na IFM kuanza kuvaa yunifom
{7} Obama atangaza akimaliza kipindi cha Urais kwao, atahamia Bongo na kujiunga na chama kimojawapo cha siasa  ili agombee urais wa Bongo
 {8} King Kibaden kuwa kocha mpya wa Arsenal, mazungumzo karibu yanakamilika 
{9} Shilole ashinda tuzo za Grammy
{10} Anko J Kitime ateuliwa mbunge wa Facebook

No comments: