BREAKING NEWSSSSS...BLOG YAPATA MUANDISHI MPYA TOKA TOSAMAGANGA

Yap ndugu zangu nimeamua kwa uamuzi wangu kuacha kazi nyingine nijiunge na blog hii kama mtafuta habari. Nilikuwa nafanya shughuli za kugema ulanzi maeneo ya Msombwe na Lupalama kule Tosamaganga, nimekuja Dar kuweza kufundisha uandishi ni nini. Na nategemea kuteuliwa kuwa mwandishi bora mwaka huu.  I know boss wa hii blog wafanyakazi wengine wanamuita mzigo kwa kuwa halipi mishahara, mi nina taktik ya kudai mshahara so naomba mnipokee.

No comments:

Powered by Blogger.