HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

25 February 2014

BREAKING NEEEEEEEEEEWWWWWWWSSSSSSS SERIKALI YATANGAZA SIKU TATU ZA MAPUMZIKO KWA AJILI YA LILE BUNGE LETU

KATIKA HALI YA KUFURAHISHA SERIKALI YA BONGOLAND IMETANGAZA SIKU TATU ZA MAPUMZIKO KUSHEREHEKEA KUTEULIWA KWA WAJUMBE WA LILE BUNGE LETU LA POSHOPOSHO. KATIKA WARAKA AMBAO BADO HAUJASAMBAZWA AMBAO BLOG HII MAKINI IMEUPATA SEHEMU FULANI NYETI SANA, SERIKALI IMETANGAZA KUWA TAREHE 29/30 NA 31 YA FEBRUARI 2014 ZITAKUWA NI SIKU ZA MAPUMZIKO KWA WANANCHI WAKE

No comments: