Translate

27 January 2014

VICHWA VYA HABARI KIBONGOBONGO KADRI YA MHARIRI WETU MZIGO

BAADA YA KUONA MHARIRI WA BLOG HII ELIMU YAKE YA UHARIRI NI BOGUS, NA HIVYO KIMSINGI NI MZIGO, UTAWALA WA BLOG ULIMPELEKA KATA YA JIRANI KUSOMEA UHARIRI SASA KARUDI NA KUANZA KAZI YA KUHARIRI VICHWA VYA HABARI

 Acheni hizo nyie, hivi JW wakija hapo Msimbazi patakalika kweli?
 We mdada lini uliambiwa bata wanaishi baharini. Acha hizo, kula samaki.

 Ohoo hapa nikisema itakuwa taabu, Mzee dai chako mpaka kieleweke

 Teh teh teh

 Hii nimeipenda, maana mashabiki wengine wanakuja dansini bila kuoga, hivyo mama Luiza kakasirika kaona awakoshe wawe wasafi classic.

 Yanga mnatafuta kesi sasa, haya mambo ya kukuna watu mmeanza lini, tena mnamkuna mzungu si heri mnemkuna mwenzenu?

 Blog imejaribu kupiga simu ya Dida wa Times hipatikana maana tulitaka kubalans stori kama kweli kampiku Kaseja

 Watu mnaishi nyumba moja si lazima mtakuwa mnakutana kila mara? Mkiamka, mkiwa mnakunywa chai, mkiwa mnakula, mi naona swali hili la kifala la mwaka

Kingleza kigumu, sijui wana maana bado chaji imo? Yaani sio betry low, au sijui wana maana gani sijui

No comments: