IDADI YA WAGENI

17 January 2014

SHETANI ATAKA KUMUOA MGANGA

Jamaa mmoja bonge ya mtu alikuwa na matatizo ya akili, ndugu zake wakampeleka kwa mganga, aliyekuwa katawanya mabango mji mzima kuwa yeye katoka Nigeria. Mganga akafanya vibwanga vyake mgonjwa akapandisha shetani, akawa mkorofi hashikiki, huku akipiga kelele,
MGONJWA:Nataka nataka nataka
MGANGA: Unataka nini?
MGONJWA: Nataka nataka.
MGANGA: Sema unataka nini tukupe utulie?
MGONJWA: Mganga nataka kulala na mganga
MGANGA: Umesema?
MGONJWA: Nataka kukuoa wewe.......mganga akatimua mbio vibaya sana

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1