HATUPIMI BANDO

WACHA TULALEEEEEE

WACHA TULALEEEEEE
WACHA TULALEEEEE

WADHAMINI

11 January 2014

MTEJA MFALME

Jamaa kapata kazi ya kuuza duka, siku moja bosi wake kaingia ghafla dukani kakuta ubishi mkali na kijana wake anamtukana mteja. Akaamulia ugomvi, mteja akaondoka;
MWENYE DUKA: Leo mi nakufukuza kazi, mara ngapi na kuambia kuwa mteja ni mfalme na analosema mteja ndio sahihi? Kamwe usimbishie mteja, anachosema wewe kubali, kwani utapata kovu gani ukikubali?
JAMAA: Mteja yule kaja hapa akaanza kusema mwenye duka hili, punguwani hana akili

No comments: