IDADI YA WAGENI

17 January 2014

MAMA DEVI NJOO UNG'OE JINO



YUSI: Aise dokta nyie mnapenda sana hela mi nataka ung'oe jino bila kuleta vimbwanga vyenu, mnavyofanya kusudi tu ya kupata hela.
DOKTA: We unatakaje?
YUSI: Hivi kung'oa tu bila ganzi wala nini, itakuwa shilingi ngapi?
DOKTA: Mia tatu tu, japo si ungejitahidi uongeze alfu mbili mia mbili ung'oe na ganzi?
YUSI: Hapana  fanya hiyo ya mia tatu.
DOKTA : Dah haya kaa hapo kwenye kiti
YUSI: Hapana sio mimi, ni mke wangu. Mama Devi njoo upate matibabu

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1