HATUPIMI BANDO

WADHAMINI

24 January 2014

INBOX YA MKAKA VS INBOX YA MDADA KWENYE SIMU


INBOX YA MDADA:
1. I luv u dear (JUMA).
 2.Nikutoe out leo? (John)
3..Huwa inaniuma sana nikikuona na wanaume wengine (Mwambi)
4.. Sweetie usisahau trip ya Bagamoyo, unambie nikupitie wapi (MD)
5..Darling, have you seen d credit I sent u?
(Mboss 1)
6..Honey najitahidi kukamilisha taratibu za kuleta posa  nakupenda sana (Evans)
7. Hilo jione kama umeshapata(Mheshimiwa 2)
8..Baby, check akaunti yako nimekuwekea kitu (Chairman)

INBOX YA MKAKA:

1..Salio lako halitoshi kukamilisha ombi lako (TIGO)
2..Ukinitumia txt nyingine namwambia rafiki yako (Jane)
3.Mwanaume gani unashindwa kutoa msaada (Patricia)
4..Unajifanya hupokei simu lakini wiki hii ni ya mwisho lipa kodi au utoke kwenye nyumba yangu(Baba mwenye nyumba)
5..Kaka nakutegemea ada (Jaki)
6..Mwanangu njaa inatuuwa usitusahau, Mungu akubariki(Mama)
7..Sijaziona siku zangu , napenda ujue hilo (Jirani House girl)

No comments: