IDADI YA WAGENI

27 January 2014

HE UNA UGONJWA WA ZINAA

Manesi wengine noma, jamaa alienda hospitali kumuona dokta. Akamuendea nesi aliyekuwa akipokea wageni ambao walikuwa wengi wamejazana kwenye mabenchi wanasubiri huduma; JAMAA: Samahani naomba kumuona dokta anishauri dawa, nimefanyiwa  vipimo hivi hapa...akampa nesi karatasi, nesi akasoma kile kikaratasi NESI: ( Kwa sauti kubwa) He kumbe una ugonjwa wa zinaa JAMAA: (Nae kwa sauti) Ndio, dokta alinambia na wewe ugonjwa huu ulikusumbua kwa muda mrefu sana

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1