IDADI YA WAGENI

23 January 2014

DAKTARI MIMACHO BWIIIIIIIIIIIIIIIIIII

Mama mmoja kaingia na kitoto kichanga kwa daktari akaomba kichanga kipimwe maana kinalia lia hovyo. Daktari amamcheki mtoto, kisha akamuuliza yule mama, "Huyu mtoto ananyonya kweli?" Mama akajibu, "Ndio kila wakati". Daktari akamwambia yule mama, "Hebu tuangalie manyonyo yako". Mama akafungua blauzi, daktari akayaminya minya manyonyo kwa ufundi kisha akajaribu kuyanyonya, akatikisha kichwa. "Mama ndio maana huyu mtoto yuko hali hii, ni njaa inamsumbua. Matiti yako hayatoi maziwa kabisaaaaa". Mama akajibu, "Mi sio mama yake mi ni bibi yake, lakini nashukuru nimemleta mjukuu wangu" Daktari mimacho bwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1