BREKING NYEUSIIIII MSANII AKAMATWA KAMEZA MAJANI YA BANGI

Baada ya wasanii kadhaa kukamatwa wamemeza na madawa ya kulevya katika nchi mbalimbali na kujikuta kwenye mamidia na magazeti, msanii mmoja wa longi kidogo nae kaamua kukamatwa na madawa ya kulevya mitaa ya Sinza ili kusafisha nyota, inadaiwa na yeye eti kaamua kumeza majani ya bangi kama walivyomeza wenzie kete, inadaiwa yuko kituo fulani anangojewa atoe majani hayo kupitia njia ya kujisaidia.......habari zaidi zitafuatia baada ya blog hii kuwapata  wandishi wake  ambao imegundulika kuwa wako katika likizo ya wikiendi ndeeeefuuuuuuu

No comments:

Powered by Blogger.