BREAKING NYEUSSSSSIIIIII SURA MPYA MIGUU YA KIZAMANI LAIV

Katika pita pita yake mhariri asiye mkuu wa blogu hii ya divishen 5, si akasikia kuna mtu ana sura ya kisasa miguu ya kizamani, kiherehere cha uandishi uliobobea kikampanda akaanza kusaka hiyo miguu, na hapa katuletea picha akidai hii ni miguu ya kizamani ya muhusika mwenye sura ya kisasa. Mhariri anadai eti alimkuta mwenye miguu akiomba huduma ya kusafishwa kucha katika saluni moja maarufu pale Kinondoni, pale karibu na muuza chips pembeni ya benki fulani, ile saluni anayoendaga Mona, Mona huyu huyu wa kwetu. (Blog hii inakataa kata kata na kujihusisha na habari hii kwa kuwa imejipost)

No comments:

Powered by Blogger.