IDADI YA WAGENI

6 December 2013

BREAKING NYEUSIIIIIIII MATOKEO YA TUME YA JK YAVUJA...KUWA WA KWANZA KUYAONA

Baada ya JK wa blog hii, ambaye hujulikana zaidi kama John Kitime, kulipa mamilioni ya faranga ili kuwezesha utafiti wa kuonyesha ni jinsi gani akili za madereva wengine Bongo zinafanya kazi zikifika kwenye taa za kuongozea magari, hatimae utafiti umeletwa kwenye Tume ya kupokea utafiti ili ipelekwe kwenye Tume ya kuhakiki utafiti ili hatimae Tume hiyo itoe matokeo yake na kuirudisha kwenye ile Tume ya mwanzo ili taratibu zifanyike kuhakikisha ile Tume ya pili inaafiki ili kutengenezwa Tume ya kufikisha ujumbe kwa wananchi. Tume zote zinaendeshwa na waendesha magari ili taratibu ziwe wazi. Tumeelewana? Kwa vile tuko kwenye Bodi tumewaibia majibu ya utafiti kabla hayajatoka na majibu ndio hayo hapo juu.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1