IDADI YA WAGENI

8 December 2013

BREAKING NEWSSSSSS HATIMAE UTAFITI WA HII BLOG WAWSILISHWA KWA VIONGOZI KWA UHAKIKI

UTAFITI ULIODHAMINIWA NA MISHAHARA YA WAFANYAKAZI WA BLOG YENU TATA INAYONYIMWA MATANGAZO ETI KWA KUWA MWENYE BLOG SI RAIA WA NCHI HII, HATIMAE  UNAWEKWA HADHARANI. RIPOTI HII YA SIRI ITAPELEKWA KWANZA KWA VIONGOZI WA NCHI WAANGALIE NA KUIUNDIA TUME YA KUIHAKIKI. LAKINI NYINYI WAPENDWA TUMEONA TUWAGUSIE KILICHOGUNDULIWA. KIMSINGI WATAFITI BAADA YA KUTUMIA SHILINGI MILIONI HAMSINI NA MBILI WAMEGUNDUA KUWA UWEZEKANO WA WASICHANA KUPATA MIMBA NI MKUBWA SANA KULIKO UWEZEKANO WA WAVULANA KUPATA MIMBA. NAWASILISHA HOJA

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1