Translate

15 November 2013

NAJICHANGANYA KWA DEMU WA KICHINA NA KINGLEZA CHANGU CHA DIVISHEN V


Kingleza bwana we acha tu. Jana si nimeenda klabu nikanyooshe viungo, kwenye kona moja  nikakutana na bonge ya binti wa Kichina, hajui Kiswahili mi sijui Kichina, tukaanza kuhangaishana  kwa Kingleza cha divishen V ya Bongo, kikienda ana kwa ana na kingleza cha divishen V ya China, hatimae tukafikia pazuri tu na muwekezaji huyu nikaona nimuombe namba yake ya simu, si unajua siku hizi, whatsapp na viber na hookt yanarahisisha mawasiliano ( if you know what I mean),
MIMI: Please give me ze number of you
MCHINA: Ok  All night sex sex ,free sex free sex tonight.
MIMI: (Nikiwa nimetoa mimacho) Umesema? Excuse  me what you I am saying?
MCHINA: Flend me give you phone, All night sex sex
free sex free sex tonight…………wakati kengele za furaha zinagonga kichwani kwa sababu ambazo kumbe sizo, si  ndo nikagundua kumbe ananipa namba yake ya simu 0966-363629

1 comment:

Anonymous said...

Anko! Khaa hii kali ivi unazitoaga wapi hizi!!