NAIBU WAZIRI AFUNGWA MWAKA MMOJA NA KAZI NGUMU KWA KUFOJI VYETI VYA CHUO CHA UHASIBU

Waziri aliwa mikono juu kwa raha zake
BLOG YENU TATA leo ina taarifa tofauti na kawaida, kwa hiyo hakuna kucheka. Naibu Waziri wa Michezo wa Zambia Stephen Masumba, ambaye ni kijana mjanja mjanja anaependa totoz, ameingia katika tatizo kubwa baada ya kukutwa na hatia ya kufoji vyeti vya elimu yake. Na mahakama imeona im zawadie tuzo la kifungo cha mwaka mmoja na kazi ngumu, mjanja mjanja huyu pia ni Mbunge wa jimbo la Mfumbwe
 Chezea Zambia weweee
Kwa wale wabishi someni HAPA
Waziri na staili yake ya mikono juu

Waziri akionyesha vyeti vilivyokuja kumponza

No comments:

Powered by Blogger.