Translate

12 November 2013

MUKISHIKIA NIMEKUFA MUSIWEKE MUSIBA MUKO NA RHOHO MUBAYAAA

Jue vile bantu bako na rhoho mubaya, hawanagha wupendo ule uko ndani ya rhoho. Mi nalizaliwagha hapa hapa pa Tanzanii, mama yangu eko na shamba mukubwa kuli kuiringa, Mi nikatumika kufwasi mingi ya miziki na mi nilifaaga mukazi kumuyi mukulu wa Dodome, watu yote ya Dodome iko wananiyuaga. Eti batu banabambia ba imigrasyo , banasema mimi iko mutu ya fashi ya ngambo ya mayi, shi ndyo roho mubaya. Mukisikia nimekufa musiweke musiba, mimi iko ni mutanzanii, ile ya damu

No comments: