HONGERAAA BLOGU YETU YAPATA UFAULU WA DIVISHENI YA TANO +

KWA FURAHA  kuu mabosi wa Blog wamepata barua kutoka kwa Mamlaka inayohusika ikiwasifu ALIVE watumiaji na watayarishaji wa Blogu hii kuwa wote wamefuzu kwa kiwango cha Divishen 5 au V au aka 0.
Ufaulu huu ni wa kupongezwa kwa kuwa kwetu hakuna kufeli na ndio maana nchi jirani zinatuonea wivu zinaanza eti kujitafutia kamuungano kake. Ndugu wasomaji wa Blog hi hasa wale wanaosoma blogu saa za kazi huu ni wakati wa kusheherekea I mean kushekerekea, I mean kusherehekeaa ufaulu huu unaotuweka katika kiwango cha kitaifa na kimataifa.
Asanteni.

Comments