IDADI YA WAGENI

22 October 2013

WAKUNYUMBA SUBIRI HUJAFIKA CHUMBANI KWAKO

Binamu yake Gulo kutoka kulikuli kwa watani zangu alipata pesa baada ya kuuza tumbaku akaamua aje Dar akatanue. 
WAKUNYUMBA: Webwanawi nipelek kwenye hoteli ya gharama, natak kwenda kula bata.  Akapelekwa. Akaandikisha chumba bei shilingi alfu 60 kwa siku, akalipa na kuanza kusindikizwa na mhudumu wa hoteli ile kuingizwa kwenye lifti tu akaanzisha vurugu;
WAKUNYUMBA: Hamuwezi kunifanya mi mjingi bwana. Nimilipa alfu stini mnanip kichumbi kidogu hivi? Ntamchinj mtu sas hivi.
MHUDUMU: Mzee subiri punguza ukali, tuko kwenye lifti hatujafika kwenye chumba chako BADO

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1