IDADI YA WAGENI

20 October 2013

TIMU YAPATA TUZO LA CHEKANAKITIME KWA KUONDOLEA WATU STRESS




Tuzo la nanihii ya dhahabu
Blog hii leo imeona itoe tuzo la Chekanakitime kwa timu iliyofanya kitendo cha uzalendo wa hali ya juu  kwa kukwepesha stress, majonzi na vifo vya maelfu ya wapenzi wa timu pinzani, kwa kujitolea kuachia timu pinzani kupata draw.
Timu hiyo ambayo ilikuwa tayari mbele kwa magoli kadhaa iliamua kucheza kizembe katika nusu ya pili ili kuruhusu timu pinzani kurudisha magoli. Kitendo hiki cha kizalendo kimepelekea blog hii kuipatimu hiyo tuzo hilo ambalo ni ngao ya nanihii ya dhahabu.

0 COMMENTS/TUMA MAONI:

UA-35416264-1